KIZIDUO

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS ‘x;
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA TANZANIA

HALMASHAURI YA WILAYA YA UYUI

MUHTASARI WA KIKAO CHA TATU KWA MWAKA WA FEDHA (2021/2022) CHA KAMATI YA
UTEKELEZAJI YA WILAYA (CMT) KILICHOFANYIKA TAREHE 20 OKTOBA, 2021.

MUHTASARI NAMBA: CMT 03/2020/2021.

WALIOHUDHURIA:-

1. Ndg Hemed S. Magaro Mkurugenzi Mtendaiji (W) Mwenyekif
2. " Elizabeth Ngobei Afisa Utumishi (W) Katibu
3. " Jacob Makala Afisa Elimu Sekondari (w) "

4. “  Christopher Nyaki Mweka Hazina (W) E

5. " Sondo Mrua Dotto Kaimu Mdhibiti Ubora (W) L

6. " Edna J. Lukuta Mwanasheria (W) :

3 " Ludao William Kny: Afisa Tehama (W) "

8. *  Oresta Kapinga Kny:Afisa Mipango (W) o

9. “ Karugutu Zuberi Afisa Elimu Msingi (W) o
10. " Ashurg Kang'ombe Afisa Ugavi (W) "
1. " Shabani A Kigumi Kaimu Afisa Kilimo, Umwagiliaji na ®

Ushirika(w)

12. " Laurent Keegan Afisa Utamaduni ¥
13. " Emmanuel Mzile Mhasibu wa Mapato "
4. " Robert Nigangwa Mratibu wa CHF i
15, “  Godlisten Masanja Kny: Afisa Usafirishaji b
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16. * Jesca Majanja Kny: Maliasili na Ardhi (W) "

17. " Kletus Mbawala Kny: Afisa Maendeleo ya Jamii (w) e
18. " Kalunde Shabani Kaimu Katibu TSC (W) <
19. " Karim Msomoka Kny: Mhasibu wa Matumizi L
20. " Florence Mahimbo Mhasibu "
21. " lIssa Mwaisyula Afisa Biashara »
22. " Masanja Manane Kaimu: Mganga Mkuu (w) g
23. " DrKija Maige Afisa Mifugo na Uvuvi (W) "
24, " Amos Wigayi Afisa Uchaguzi (W) g
25. " Chrispo Kisoma Kaimu Afisa Nyuki (w) "
26. " Kivaria C. Mshana Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (w) *
27. " Moses Barton Kny: Afisa Usafi na Mazingira (w) 3
28. " Stanley Ugulumo Afisa Ushirika o
29. " Anold Moshi Mkaguzi wa Ndani (W) Y

SEKRETARIETI
1 " Noel Benjamini
2 " Godlisten Masanja

AGENDA NA: CMT 03/2020/2021/1. KUFUNGUA KIKAO.

Baada ya kujiridhisha na akidi, Mwenyekiti alifungua kikao saa 07:01 mchana kwa
kuwashukuru Wajumbe na kuwakaribisha kuchangia Agenda zilizowasilishwa katika Kikao
hicho.

AGENDA NA: CMT 03/2020/2021/2. KURIDHIA AGENDA ZA KIKAO.

Jumla ya Agenda kumi na tatu (13) zilidhinishwa ili ziweze kujadiliwa na Wajumbe.

Agenda hizo ni kama zinavyoonekana hapa chini:-

AGENDA MAELEZO YA AGENDA
NAMBA

1 Kufungua kikao

2 Kuridhia Agenda

3 Kusoma na kuthibitisha Mihtasari wa kikao cha CMT
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Yatokanayo ya CMT
Taarifa ya Mapato na Matumizi kwa Mwezi Julai hadi Septemba

2021/2022

6 Taarifa ya Maendeleo ya ukusanyaji wa Mapato katika vyanzo vidogo
vidogo kwa Mwezi Septemba 2021/2022.

7 Taarifa ya Miradi ya Maendeleo kwa kKipindi cha Julai hadi Septemba
2021.

8 Taarifa ya Utendaji Kazi wa Idara zinazoripoti kwenye Kamati ya Fedha,

Uongozi na Mipango.

9 Maombi ya Tsh 15,845,000.00 kwa qjili ya ujenzi wa Vyoo katika shule ya

Msingi Bukala.
10 Ombi la kuongeza walinzi wanne wa kampuni za ulinzi.
11. Mpango wa ujenzi wa vyumba vya madarasa na Afya kwa fedha za

UVIKO 19 TSHS . 3,664,155,217.04
12 Mengineyo

13 Kufunga kikao

AGENDA NA: CMT 03/2020/2021/3 KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA
TAREHE 15 SEPTEMBA, 2021.

Muhtasari wa Kikao cha tarehe 15 Septemba, 2021, ulisomwa, ambapo Wajumbe
waliafiki kuwa yote yaliyomo kwenye Muhtasari huo ndio wallyoyajadili na kuyatolea
maamuzi, hivyo kutoa idhini kwa Mwenyekiti na Katibu kusaini Muhtasari huo kwa niaba

ya wajumbe wote ili uweze kuwa kumbukumbu halali ya Kikao hicho.

AGENDA NA: CMT 03/2020/2021/11. MPANGO WA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA

NA AFYA KWA FEDHA ZA UVIKO 19 TSHS . 3,664,155,217.04

Agenda hii iliwasilishwa na Afisa Mipango ambapo dlijulisha Kamati  kwamba,
Halmashauri ya Wilaya ya Uyul ilipokea fedha kiasi cha Tshs.3,664,155,217.04, kwa qjili ya
kutekeleza miradiya ujenziwa vyumba 123 vya madarasa kwa shule 27 za sekondari kwa
thamani ya TSHS.2,460,000,000,madarasa 55 katika shule shikizi 23 kwa thamani ya
TSHS.1,100,000.000.Ujenzi wa nyumba za watumishi kwa thamani ya TSHS. 90,000,000

-Mafunzo,ufuatiliaji na tathimini kiasi cha Tshs. 14,155,217.04 kupitia Fedha za Mkopo
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Nafuu wa Shirika la Fedha Duniani (IMF). Aidha Menejimenti ilijulisha kamati kwamba kiasi
cha shilingi 14,155,217.04 zilizotengwa kwa dijilil ya ufuatiliaji na tathimini haziwezi kukidhi
mahitaji halisi ya ufuatiliaji wa miradi hii

Mapendekezo ya Kamati

Kamati iliridhia na kukbaliana kwamba ni vema tupeleke mapendekezo kwenye Kamati
ya Fedha, Uongozi na Mipango kwamba miradi ya ujenzi wa vyumba vya madarasa
ifanyike kwa mfumo wa nguvu jamii (FORCE ACCOUNT) kwa kuzingatia changamoto ya
mtawanyiko wa miradi ambayo itatekelezwa kwa Halmashauri nzima. Aidha kwa
upande wa nyumba ya Mtumishi idara ya Afya ni vema tupendekeze matumizi ya
Mkandarasi.

AGENDA NA: CMT 03/2020/2021/11 MATANGAZO.

Kwenye Kikao cha tarehe 20 Oktoba 2021 hapakuwepo na mengineyo yaliyowasilishwa
kwenye meza ya Mwenyekiti aidha kwa njia ya maandishi au kwa hoja ya moja kwa
moja

AGENDA NA: CMT 03/2020/2021/12 KUFUNGA KIKAO.

Kabla ya kufunga kikao, Mwenyekiti aliwaambia wajumbe kwamba, Wakuu wa Idara
wote wanapaswa kutekeleza maagizo yote yaliyotolewa kwenye kikao cha kamati ya
utekelezaji kwa lengo kuwa katika kikao kijacho yawe yametekelezwa na baada ya

maelezo hayo Mwenyekiti alifunga Kikao saa 08:31 mchana.

M AS AR I UMETHIBIT HWA
ol il °
Ndg. Elizakpe gobei Ndg. d 3. Magaro
Afisa Utumishi (W) Mkurugenzi Mtenddgiji (W)
KATIBU MWENYEKITI

...... “22\ oceer| 2oz

TAREHE.



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA TANZANIA

HALMASHAURI YA WILAYA YA UYUI

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KWA MWAKA (2020/2021) KILICHOKETI
TAREHE 27 OCTOBA, 2021.
MUHTASARI NAMBA: TB: 4/2020/2021

WALIOHUDHURIA

1. Dr. Kija A. Maige Afisa Mifugo na Uvuvi (W) Mwenyekiti
2. Ashura H. Kang'ombe Afisa ugavi (W) Katibu

3. Edna Lukuta Mwanasheria Mjumbe

4. Dastan Kamuzola Afisa Tehama Mjumbe

5. Elizabeth Ngobei Afisa Utumishi Mjumbe

6. Jenifer Temu Afisa Mipango Mjumbe

7. Dr. Wilfred Rwechungura Mganga Mkuu Mjumbe

B. SEKRETARIETI.

1. Godlisten Masanja

AGENDA NA: TB 04/2020/2021/01. KUFUNGUA KIKAO

Baada ya kujiidhisha na akidi, Mwenyekiti alifungua Kikao saa 12:51 Mchana, kwa
kuwataka Wajumbe wajielekeze kwenye mjadala mzima wa agenda ambazo
Ziliwasilishwa mbele yao.

AGENDA NA: TB 04/2020/2021/02. KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO.
Jumla ya Agenda saba (7) ziliridhiwa jli Zijadiliwe. Agenda hizo ni:-
1. Kufungua Kikao

2. Kuthibitisha Agenda za Kikao

3. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Kikao cha tarehe 9 Julai, 2021.

4. Kuridhia vjenzi wa miradi ya COVID kwa kutumia mafundi wasiokuwa
wakandarasi (ujenzi wa force)

3. Mengineyo.

6. Kufunga Kikao.
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AGENDA NA: TB 04/2020/2021/3 KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO
CHA TAREHE 9 Julai, 2021.

Muhtasari wa Kikao kilichofanyika tarehe 9 Julai, 2020, ulisomwa, ambapo Wajumbe
waliafiki kuwa, yote yaliyomo kwenye Muhtasari huo ndio waliyoyajadili na kuyatolea
maamuzi. Kuthibitisha hayo, Mwenyekiti na Katibu waliweka saini zao kwa niaba ya
wote, ili Muhtasari huo uwe kumbukumbu halali wa Kikao hicho.

AGENDA NA: TB 04/2020/2021/4 KUPITISHA MANUNUZI NA UJENZI WA MIRADI YA
MADARASA YA SEKONDARI NA MSINGI NA MIRADI YA AFYA YA UVIKO KWA KUTUMIA
MAFUNDI WASIOKUWA WAKANDARASI (FORCE ACCOUNT) YENYE GHARAMA TSHS.
3,650,000,000.00

Katibu aliwaeleza majumbe kuwa kuna fedha imepokelewa za COVID 19 kwa qjili ya
vjenzi wa madarasa ya sekondari 123, madarasa ya shule shikizi 55 na ujenzi wa
nyumba ya mtumishi (Three in one) moja katka Zahanati ya Mbeya. Hivyo
aliwaomba wajumbe waridhie miradi hiyo ikatekelezwe kwa kutumia mafundi
wasiokuwa wakandarasi (Force Account) kwa kuwa hayo ni matakwa ya mfadhili
wa miradi.

AZIMIO

Wajumbe walikubaliana kwa Pamoja na kuridhia kuwa kazi hiyo kafanyika kwa
kutumia mafundi wasiokuwa wakandarasi (Force Account) na wajumbe walishauri
kuwa ni vizuri miradi hii itambulishwe haraka kwenye ngazi za huko shuleni ili miradi
iweze kutekelezwa kwa wakati

AGENDA NA:TB 04/2019/2020/5. MENGINEYO.

Hakukuwa na mengineyo

AGENDA NA:TB 04/2019/2020/4. KUFUNGA KIKAO.

Mwenyekiti alifunga Kikao saa 08:20 mchana na alitumia fursa hiyo kuwashukuru
Wajumbe kwa michango yao.

M UHTA SARI UMET HI BI TISHWA
..... @‘rl-q e
Ashurg H. Kang’ombe DRKUAMA ..............
IGE
KATIBU WA BODI YA ZABUNI MWENYEKITI WA BODI YA ZABUNI
O < wlch?—l
TAREHE.
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